Tamil

Huawei FreeBuds Proவினால் இயக்கப்படும் Active Noise Cancellation உடன் எல்லா இடங்களிலும் இணைந்திருங்கள்

உலகளாவிய ஸ்மார்ட்போனான Huawei, அதிக உற்பத்தி மற்றும் சாத்தியமான தொழில்நுட்ப தீர்வுகளுடன் நுகர்வோர் மத்தியில் தனது மாற்றத்தைத் தொடர்கிறது. இது நவீன டிஜிட்டல் யுகத்தில் மக்களின் வேகமான வாழ்க்கையை எளிதாக்குகிறது. அண்மையில் Huawei FreeBuds Pro- true wireless earbuds எனும் வயர் இல்லாத இயர்பட்ஸின் அறிமுகத்துடன், தொழில்நுட்ப நிறுவனமானது அதன் நுகர்வோரை ஒரு சுத்திகரிக்கப்பட்ட செவிப்புலன் அனுபவத்தை கொடுத்துள்ளது. இது சிறந்த இசை கேட்டு மகிழவும் தெளிவான அழைப்புகளை தடையின்றி பேசி முடிக்கவும் பெரிதும் உதவுகின்றது.

இந்த இயர்பட்ஸினை அணிந்திருப்பவருக்கு அதிகபட்ச செளகரியத்தையும், பிரத்யேக தொடு கட்டுப்பாடுகள் போன்ற பல பயனர் நட்பு அம்சங்களையும் கொண்டு உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.  Huawei FreeBuds Pro உண்மையில் 2021 ஆம் ஆண்டிற்கான ஒரு வெளிப்பாடாகும். பயணம் செய்யும் போது உயர்தர இசையைக் கேட்பது முதல் வெளிப்புற உடற்பயிற்சிகளில் ஈடுபடுவது, அழைப்புகளுக்கு பதிலளிப்பது வரை அன்றாட பணிகளில் ஈடுபடுவதற்கும் Huawei FreeBuds Pro சரியான பங்காளியாகும் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

Huawei FreeBuds Pro சாதனமானது redefined intelligent Active Noise (ANC) எனும் புதிய நவீனத்துவ அம்சத்துடன் வருகிறது. இது பொருத்தமான செவிப்புலன் அனுபவத்தைக் கொண்டுவருவதற்காக சுற்றியுள்ளவற்றை அடிப்படையாகக் கொண்டு தானாகவே இயக்கப்படும். ஃப்ரீபட்ஸ் புரோ வெவ்வேறு இடங்களுக்கு ஏற்றவாறு தனிப்பயனாக்கப்பட்ட தனித்துவமான கேட்கும் முறைகளைக் கொண்டுள்ளது. ஆழ்ந்த மேம்பட்ட சத்தம் ரத்துசெய்தலுடன் அல்ட்ரா பயன்முறை பயனர் பயணத்தில் இசையில் மூழ்குவதற்கு மிக முக்கிய பங்காற்றுகின்றது. வசதியான பயன்முறை, பணியிடங்கள், நூலகம் மற்றும் பிற அமைதியான இடங்களில் சிறிய சத்தங்களை ரத்து செய்வதன் மூலம் உங்களின் கவனத்தை அதில் செலுத்துகின்றது. மற்றும் நெரிசலான இடங்களில் உயர் தரமான இசையை பெற்றுக்கொண்ட ANC உடனான முறை பயன்படுகின்றது.

அதன் பிரத்யேக குரல் பயன்முறையானது அழைப்புகளின் போது மனித குரல்கள் தனித்து நிற்கும்படி சுற்றுப்புற ஒலிகளைக் குறைக்கிறது. அதே நேரத்தில் பயனர் விழிப்புணர்வு பயன்முறைக்கு எளிதாக மாறலாம் மற்றும் சுற்றியுள்ளவற்றுடன் மீண்டும் இணைய முடியும்.

புதிதாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட Huawei FreeBuds Pro குறித்து இலங்கைக்கான Huawei சாதனங்களுக்கான தலைவர் பீட்டர் லியு கூறுகையில், “மக்களின் வாழ்க்கையை முன்பை விட மிகவும் எளிதானதாக மாற்ற புதுமையான தொழில்நுட்ப தீர்வுகளை Huawei முன்னெடுத்துள்ளது. Huawei FreeBuds Pro இது போன்ற ஒரு கண்டுபிடிப்பு ஆகும். இது மிகச்சிறந்த செவிப்புலன் அனுபவங்களை வழங்குகிறது. இந்த அனைத்து கண்டுபிடிப்புகளுடனும், எங்கள் நுகர்வோரின் வாழ்க்கைத் தரத்தை மேம்படுத்தவும், சரியான நேரத்தில் புதிய தொழில்நுட்பத்தை அணுகுவதை உறுதிசெய்யவும் நாங்கள் விரும்புகிறோம். ”

Huawei FreeBuds Pro அதிவேக இசைக்கு ஏற்றது மட்டுமல்ல,  தெளிவான அழைப்புகளுக்கான அணுகலுடன் தொடர்ந்து இணைந்திருக்க இது உங்களுக்கு மிகப்பெரிய சாதனமாக விளங்குகின்றது. அதன் புதிய கலப்பின அழைப்பு சத்தம் ரத்துசெய்தல் 3 மைக் அமைப்பு மற்றும் Bone voice sensor உடன் இணைந்து பின்னணி இரைச்சல்களைக் குறைக்கவும், சிறந்த அழைப்பு அனுபவத்திற்காக குரல்களை மேம்படுத்தவும் உதவுகிறது.

இதன் windproof அமைப்பானது நடைபயிற்சி, ஓட்டம் மற்றும் சைக்கிள் ஓட்டுதலின் போது காற்று உராய்வு காரணமாக ஏற்படும் விசில் ஒலியை அகற்ற உதவுகிறது. நீங்கள் பயணம் செய்யும்போது இசையில் ஒரு சிறிய விவரத்தை கூட இழக்க மாட்டீர்கள். அதன் இரட்டை எண்டெனா வடிவமைப்பில், Huawei FreeBuds Pro ஒரு நிலையான இணைப்பை வழங்குகிறது. Huawei FreeBuds Pro சாதனமானது உங்கள் பெருமதியாவாந்த ஸ்மார்ட் போனை சட்டைப் பய்யிலோ அல்லது உங்களது பையிலோ அல்லது வேறு எந்த வசதியான இடத்திலோ பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க முடியும்..

இலேசான எடையுடன் இருப்பதால், பயனர்களுக்கு இது வழங்கும் உயர் மட்ட ஆறுதல் நாள் முழுவதும் அதை அணிய உதவுகிறது, மேலும் மூன்று அளவுகளைத் இது தருகின்றது, Tip fit test சோதனையைப் பயன்படுத்தி அவர்கள் காதுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமான ஒன்றைத் தெரிவுசெய்துககொள்ளலாம்.

ஸ்மார்ட் தொடு கட்டுப்பாட்டு அம்சங்களுடன்  பயனர் தனது கைரேகைகளில் இசை மற்றும் அழைப்புகளைக் கட்டுப்படுத்தலாம். நீண்டதொரு அழுத்ததின் மூலம் இதனைக் கட்டுப்படுத்தலாம். அத்தோடு ANC/Awareness mode, Swipe up- Volume (+), Swipe down- Volume (-), pinch once- play/pause music and answer/end calls, Pinch twice- next song and pinch thrice- previous song என்பதன் மூலம் உங்கள் அழுத்தத்திற்கு அதன் தன்மைகளை மாற்றி்கொள்ள ஏதுவான அதிக உணர்திறன் கொண்ட தொடு திறன்களுடனுனான தொழில்நுட்பம் இதில் பயனன்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

தொடர்ச்சியான பயன்பாட்டிற்கு ஒரு நீண்ட கால பேட்டரி கட்டாயத் தேவையாக உள்ளது. Huawei FreeBuds Pro ஆனது ஒருமுறை சார்ஜ் செய்த பின்னர் 8 மணிநேரங்கள் வரை பயன்படுத்த முடியும் (ANC turned off ). அதேவேளை சார்ஜிங் வழக்கோடு இணைந்தால் 36 மணிநேரம் வரை உங்களால் இந்த சாதனைத்தைப் பயன்படுத்த முடியும். இரைச்சலை ரத்து செய்யும் பயன்பாட்டுடன் (With noise cancellation turned-on) இதனைப் பயன்படுத்தினால் ஒரு தடவை சார்ஜ் செய்யப்பட்ட Huawei FreeBuds Pro ஆனது 3.5 மணிநேர அழைப்பை உறுதிசெய்கிறது, மேலும் சார்ஜிங் வழக்கோடு இணைத்தால் 16 மணிநேரம் வரை பயன்படுத்த உதவுகின்றது.

Huawei FreeBuds Pro ஸ்மார்ட்போன் அல்லது வேறு எந்த சாதனத்துடனும் இணைப்பது மிகவும் எளிதாகியுள்ளது. சார்ஜிங் வழக்கைத் திறந்ததும், முதல் முறையாக இணைத்தல் அல்லது மீண்டும் இணைத்தல் இரண்டையும் இயக்கும் ஒரு பொப்-அப் தோன்றும், பின்னர் நீங்கள் அதிவேக இசை உலகிற்கு மாற்றப்படுவீர்கள். Huawei FreeBuds Pro இரட்டை சாதன இணைப்பையும் வழங்குகின்றது, இது ஸ்மார்ட்போனிலிருந்து அழைப்பைப் பெற டேப்லெட்டில் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்ப்பதிலிருந்து பயனரை மாற்றவும் இந்த Huawei FreeBuds Pro அனுமதிக்கின்றது.

Huawei FreeBuds Pro பயனர்களுக்கு ஏதுவான வடிவமைப்புடன் வருகிறது.  இதில் மூன்று நிறங்களில் வெளிவருகின்றது. Silver Frost, Ceramic White and Carbon Black போன்ற  நிறங்களால் இது வடிமைக்கப்பட்டுள்ளது. Huawei FreeBuds Pro  இப்போது அனைத்து Huawei காட்சியறைகளிலும், நாடு முழுவதிலும் உள்ள சிங்கர் காட்சியறைகளில் கிடைக்கின்றது. மேலும் இணைய வணிகத் தளமான Daraz.lk மூலமாக உங்களது Huawei FreeBuds Pro சாதனத்தை பெற்றுக்கொள்ள முடியும். அறிமுக விலைக்கு ரூபா 34499 வழங்குகின்றது.

தகவல் மற்றும் தகவல் தொடர்பு தொழில்நுட்பத்தின் (ஐ.சி.டி) உள்கட்டமைப்பு மற்றும் ஸ்மார்ட் சாதனங்களின் முன்னணி உலகளாவிய வழங்குநரான Huawei ஒவ்வொரு நபருக்கும், வீடு மற்றும் நிறுவனத்திற்கும் டிஜிட்டல் தொழில்நுட்பங்களை முழுமையாக இணைக்கப்பட்ட, நவீன உலகிற்கு அழைத்து வருவதில் உறுதியாக உள்ளது. உலகளாவிய தொழில்நுட்ப நிறுவனமாக, புகழ்பெற்ற விருது விழாக்களில் Huawei  முறையாக அங்கீகரிக்கப்பட்டு உலகளாவிய விற்பனையாளர் தரவரிசையில் தொடர்ந்து இடம்பெற்றுள்ளது.

மிகவும் மதிப்புமிக்க உலகளாவிய BrandZ Top 100 பட்டியலில் Huawei  45ஆவது இடத்தையும், Forbes இன் உலகின் மிக மதிப்புமிக்க விற்பேர்களின் பட்டியலில் 79ஆவது இடத்தையும் பிடித்துள்ளது. அதே நேரத்தில் நிறுவனம் சமீபத்திய Brand Finance Global 500 எனும் மிகவும் மதிப்புமிக்க விற்பனையாளர் பட்டியலில் முதல் 10 மதிப்புமிக்க விற்பனையாளர்களில் இடம்பெற்றுள்ளது. Interbrand’s இன் சிறந்த உலகளாவிய கிளையில் 68ஆவது இடத்தையும் Huawei  அடைந்துள்ளது

Share

LEAVE A RESPONSE

Your email address will not be published. Required fields are marked *