Tamil

இலங்கையின் முன்னணி ICT வழங்குநரான Huawei, MeeTime ஒரு சகல நோக்கங்களுக்கான வீடியோ அழைப்பு பயன்பாட்டை வழங்குகிறது

உலகளாவிய ஸ்மார்ட்போன் பிராண்டான Huawei, பயனர்களுக்கு ஒரு புதிய அம்சத்தை வழங்குகிறது, Huawei MeeTime, இது Huawei இன் புதிய EMUI 10.1 பதிப்பில் ஏற்றப்பட்ட வீடியோ அழைப்பு பயன்பாடாகும், இது நுகர்வோர் 1080p HD வீடியோ அழைப்புகளை Wi-Fi அல்லது மொபைல் டேட்டாவைப் பயன்படுத்தி செய்ய அனுமதிக்கிறது. எந்த நேரத்திலும், அனைத்து நோக்கத்திற்கான வீடியோ அழைப்புப் பயன்பாடானது, அதன் அனைத்து சிறப்பிலும், ஸ்மார்ட்ஃபோன்கள், டேப்லெட்டுகள், ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் மற்றும் விஷன்களில் HD குரல் மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளை MeeTime ஆதரிக்கிறது, அன்பானவர்களுடன் தொடர்பில் இருப்பதை முன்பை விட எளிதாக்குகிறது. மோசமான நெட்வொர்க் நிலைமைகளில் கூட அழைப்புகள் தெளிவாகவும் திரவமாகவும் இருக்கும், நீங்கள் எங்கு சென்றாலும் உங்களை இணைக்கும்.

Huawei MeeTime, ஒளியில்லாத சூழல்களில் கூட தெளிவான வீடியோ அழைப்புகளை வழங்குகிறது, மேலும் இது அழகு முறை மற்றும் 360 டிகிரி பின்னணி மாறுதல் உட்பட பலவிதமான எளிமையான அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது. அழைப்பின் போது, ​​இரு தரப்பினரும் ஒருவருக்கு ஒருவர் செய்திகளை இன்னும் திறம்பட தெரிவிக்க, உங்கள் திரையைப் பகிரலாம் மற்றும் அதில் டூடுல் செய்யலாம். எடுத்துக்காட்டாக, உங்கள் பெற்றோருடன் பேசுவதன் மூலமும், அதே நேரத்தில் உங்கள் மொபைலில் செயல்படுவதன் மூலமும் அவர்களின் தொலைபேசிகளை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பதை உங்கள் பெற்றோருக்குக் காட்டுங்கள். உங்கள் சகாக்கள் மற்றும் வாடிக்கையாளர்களுடன் அழைப்பின் மூலம் விவாதிக்கும்போது, ​​நீங்கள் திரையில் டூடுல் செய்யலாம். டேப்லெட்டுகள், ஸ்பீக்கர்கள் மற்றும் ஸ்மார்ட் டிவிகள் உள்ளிட்ட பல்வேறு சாதனங்களுக்கு இடையே அழைப்புகளைத் திசைதிருப்பலாம், மேலும் நிகழ்நேரத்தில் வீடியோக்களைப் பகிர ட்ரோன்கள் மற்றும் மோஷன் கேமராக்களைப் பயன்படுத்தலாம். EMUI 11 உடன் மேலும் மேம்படுத்தப்பட்ட இந்த இயங்குதளம், பயனர்கள் அதிக சந்தைகளில் இதை அணுக அனுமதிக்கிறது.

தகவல் மற்றும் தகவல் தொடர்பு தொழில்நுட்பத்தின் (ICT) உள்கட்டமைப்பு மற்றும் ஸ்மார்ட் சாதனங்களின் முன்னணி உலகளாவிய வழங்குநரான Huawei, முழுமையாக இணைக்கப்பட்ட, அறிவார்ந்த உலகத்திற்காக ஒவ்வொரு நபருக்கும், வீட்டிற்கும் மற்றும் நிறுவனத்திற்கும் டிஜிட்டல் தொழில்நுட்பங்களைக் கொண்டு வர உறுதிபூண்டுள்ளது.

Huawei MeeTime குறைந்த-ஒளி மேம்பாட்டை வழங்குகிறது, எனவே இரவுநேர வீடியோ அழைப்புகள் மிகவும் இருட்டாக இருப்பதாக நீங்கள் விரக்தியடைந்தால், உங்கள் சுற்றுப்புறங்களை ஒளிரச்செய்யவும், எல்லா நேரங்களிலும் புதிய விவரங்களை வெளிச்சத்திற்குக் கொண்டு வரவும் திரையில் உள்ள பல்ப் ஐகானை இயக்கவும்.

Huawei MeeTime பின்வரும் சாதனங்களில் ஆதரிக்கப்படுகிறது; Huawei P40, Huawei P40 Pro, Huawei P40 Pro+, Huawei Mate 30, Huawei Mate 30 Pro, Huawei Mate 30 Pro 5G, Huawei MatePad Pro, Huawei MatePad Pro 5G, Huawei Mate 40, Huawei Mate, 40, Huawei, 40 Pro Huawei Mate 40 RS

Huawei MeeTime இன் சில முக்கிய அம்சங்கள் என்னவென்றால், 1920 x 1080 பிக்சல்கள் கொண்ட 1080p (முழு HD) வரையிலான தீர்மானங்களில் வீடியோ அழைப்பை ஆதரிக்கிறது, மேலும் உள்ளமைக்கப்பட்ட மேம்படுத்தல்களுக்கு நன்றி, அது பலவீனமான செல்லுலார் அல்லது வீடியோ தெளிவுத்திறனைப் பராமரிக்க முடியும். Wi-Fi வரவேற்புகள். Huawei MeeTime என்பது Huawei சாதனங்களுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்ட தனியுரிம தொழில்நுட்பம் என்றாலும், அவர்கள் மூன்றாம் தரப்பு விற்பனையாளர்களை தங்கள் சாதனங்களை ஒருங்கிணைக்க ஊக்குவிக்கின்றனர்.

Huawei MeeTime ஆனது அலைவரிசையில் ஏற்படும் மாற்றங்களுக்கு ஏற்றவாறு மாறும் மற்றும் நிகழ்நேரத்தில் வீடியோ தர இழப்பை ஈடுசெய்ய சூப்பர் ரெசல்யூஷன் தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. கூடுதலாக, இது இணைப்பு டர்போ தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி, வைஃபை மற்றும் எல்டிஇக்கு இடையே மாறும் வகையில் மாறுவதற்கு, சிறந்த சாத்தியமான வேகத்தை, குறுக்கீடு இல்லாமல் வழங்குகிறது. Huawei சாதனங்களில் மட்டும் வேலை செய்வதைத் தவிர, Huawei MeeTime க்கு நீங்கள் Huawei ஐடியுடன் உள்நுழைய வேண்டும், மேலும் தனியுரிமை தொடர்பான கவலைகளைத் தீர்க்க, எல்லா அழைப்புகளும் இயல்பாகவே என்க்ரிப்ட் செய்யப்படுகின்றன. உங்கள் உரையாடல்களை வேறு யாரும் கேட்க முடியாது என்பதற்கு இது உத்தரவாதம் அளிக்கிறது.

Share

LEAVE A RESPONSE

Your email address will not be published. Required fields are marked *